,¸.¸,•*¤•.(¯` Bestfriend Club°´¯).• ¤*•,¸.¸,

Trang ChínhTrang Chính  Hãy Đến Bên Tôi Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

Hãy Đến Bên Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Rồng Admin
Rồng Admin
Admin

Hãy Đến Bên Tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy Đến Bên Tôi   Hãy Đến Bên Tôi I_icon_minitimeFri Apr 06, 2012 11:07 am

Trong cuộc sống,đôi khi nhiều điều làm bạn buồn phiền,thất vọng.Công việc,học hành,thi cử...Đặc biệt là trong chuyện tình cảm.Tình yêu là điều tốt đẹp nhất trong cuộc sống tươi đẹp này.Nó đem lại niềm vui,sự lãng mạn,hi vọng,ước mơ...Nhưng cũng có đôi lúc nào đó nó làm ta mệt mỏi,chán chường hay đôi khi thất vọng,đớn đau...Khi ấy chắc hẵn các bạn rất cần bạn bè chia sẽ.Hãy đến với chúng tôi,và hãy xem chúng tôi như những người thân bạn của bạn...Những giây phút muộn phiền ấy sẽ nhanh chóng qua đi...Nhưng hi vọng bạn hãy nhớ đến chúng tôi,những người luôn mong bạn hạnh phúc,vui tươi trong cuộc sống này...
Hãy để TÌNH BẠN lêAn ngôi......
Nếu một ngày nào đó bạn cảm thấy buồn và muốn khóc....
Hãy gọi cho tôi ,tôi sẽ đến bên bạn,tôi không thể làm bạn cười nhưng biết đâu tôi sẽ khóc cùng bạn.

Nếu một ngày nào bạn cảm thấy đơn độc....
Hãy gọi cho tôi ,tôi sẽ đến bên bạn ,chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn bạn biết rằng tôi luôn bên cạnh.

Nếu một ngày nào đó ,bạn phân vân trước những sự lựa chọn của mình ....
Hãy gọi cho tôi ,tôi sẽ không quyết định thay bạn nhưng có thể giúp bạn vững tâm hơn,trước sự lựa chọn của mình.

Nếu một ngày nào đó,bạn gặp phải thất bại...
Hãy gọi cho tôi, tôi sẽ không mang lại cho bạn thành công,tôi chỉ giúp bạn tìm thấy cách cửa khác.

Nếu một ngày nào đó bạn gặp phải một sai lầm và vô cùng đau khổ...
Hãy gọi cho tôi ,tôi không thể sữa chữa sai lầm đó,nhưng tôi có thể giúp bạn nhận ra rằng những sai lầm đó sẽ giúp bạn trưởng thành và tự tin hơn.

Nếu một ngày nào đó ,bạn cảm thấy sợ những điều tốt đẹp sẽ qua đi...
Hãy gọi cho tôi,tôi sẽ không níu giữ nó lại,nhưng tôi có thể giúp bạn hiểu rằng mọi việc điều có những điểm khởi đầu và kết thúc.

Nếu một ngày nào đó,bạn trở lên bế tắc và tuyệt vọng...
Hãy gọi cho tôi,tôi không dám hứa sẽ làm bạn quên đi tất cả. Nhưng tôi có thể giúp bạn tìm thấy niềm tin trong cuộc sống.

Nếu một ngày nào đó,cuộc sống quá khắc nghiệt ,khiến những ước mơ, niềm tin tưởng của bạn nằm trong vùng giông bão...
Hãy gọi cho tôi,tôi chẳng đủ sức chống chọi đâu. Nhưng bờ vai tôi đây sẽ là nơi bạn có thể dựa vào và chúng ta cùng "chiến đấu "

NHƯNG...

NẾU MỘT NGÀY NÀO ĐÓ BẠN GỌI MÀ KHÔNG THẤY TÔI TRẢ LỜI.XIN BẠN HÃY ĐẾN BÊN TÔI VÌ LÚC ẤY TÔI ĐANG CẦN BẠN !!!...
http://bestfriend.bestoforum.net

Hãy Đến Bên Tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang